BIG OFF CABALER VIỆT NAM THÁNG 7/2018
MUA BÁN ACC NÊN XFER ĐỂ TRÁNH BỊ LẤY LẠI ACC

War nation 1 on 1 khi một cappella ko thể ra khỏi nhà

Thảo luận trong 'NATION WAR' bắt đầu bởi dtvinh86, 8/4/15.

1. dtvinh86

dtvinh86 Thành Viên

Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    :):):) have fun
    Chỉnh sửa cuối: 26/4/15
    Taxi HD981 thích bài này.
  2. DiNgang

DiNgang Thành Viên

IGN:
    Yun
    Class:
    Gladiator
    Quốc Gia:
    Procyon
    Ai thông não giùm em để hiểu đc ý nghĩa của cái Cờ nhíp ,thông điệp của chủ thớt cái :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
    Lúc đầu thì chọt chọt đc 2 phát rồi cong ass ra chạy,sau thì gặp phải con BL chắc chưa quen vs kĩ năng PK mà đã giật title như đúng rồi :p
  3. NgocThai

NgocThai Thành Viên Thành Viên Kì Cựu

IGN:
    FBLouis
    Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Capella
    thực sự lúc đầu bạn này post clip xem cũng tạm nhưng dần dần hình như hơi xàm quá rồi :cry:
  4. h13u9x

h13u9x Thành Viên

IGN:
    xNICx
    Class:
    Wizard
    Quốc Gia:
    Procyon
    mình chả hiểu đầu óc thằng này có bị làm sao không nữa. Ko biết có phải 86 ko mà thấy nó làm những trò không bằng trẻ ranh
  5. 80kg

80kg Thành Viên

Class:
    Warrior
    Quốc Gia:
    Procyon
    Lúc trước mình nói rồi mà =)) ông này k bạn bè,ng thân gì cả mọi ng thông cảm đi. K có gì làm suốt ngày ôm pc quay clip tự sướng để thoả mãn đam mê =)))))))))))))))))))))
  6. vuongkingpro

vuongkingpro Thành Viên

Class:
    Force Archer
    Quốc Gia:
    Procyon
    Cap không thể ra khỏi nhà là đồng đội của bác đánh, nhưng bác đánh chả có tí đồng đội xéo nào
  7. dtvinh86

dtvinh86 Thành Viên

Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    =)) thật sự là ko quan tâm...là các bạn có đánh tốt hơn tôi hay ko.ở cabal korea hay cabal Na thì điều đó có khả năng.còn ở đây hả ?
    THỂ HIỆN ĐI CÁC PRO.ĐỪNG CHƠI BẰNG BÀN PHÍM,NƯỚC BỌT.
    tôi luôn dùng item rác và nhân vật yếu để đánh chấp kèo,đó là thói quen :v ko hẳn là ko dám đầu tư.sợ mất hay của game thôi.80kg bạn đầu tư thêm vài trăm triệu nữa vào game.có đánh đc như tomaboy,turco,erkim hay như mềnh =)) ... cái bệnh trong game vs ngoài đời nó liên quan ? xin lỗi tôi chơi hết mình đóng góp hết sức và ngoài đời tôi cũng sống như thế.còn bạn đã là gì cho cộng đồng bạn đang tham gia.hay là gì đc gì cho cái cuộc đời này.cái kiểu phán... này xưa nay tôi ko quan tâm đâu.nhưng bạn là oldbie đã từng biết nhau lâu.nếu còn dùng cách nc kiểu đấy.thì ko cần nể nang nhau nữa nhé.
    Chỉnh sửa cuối: 8/4/15
  8. dk0i10

dk0i10 Thành Viên Thành Viên Kì Cựu

IGN:
    iToma
    Class:
    Force Archer
    Quốc Gia:
    Capella
    Rồi, lại nói nhãm.
    Các clip không có gì khác ngoài múa máy và kết thúc bằng 1 câu duy nhất từ trước đến nay.
    EmNghiCabalRoi thích bài này.
  9. DontAsk

DontAsk Nhà Tài Trợ Thương Gia CABAL

IGN:
    DontAsk
    Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Capella
    Nói thật với bạn càng lúc hình như càng thấy bạn quá tự tin đó.Nếu mà chỉ đi war combo dásh ra dash vào debuff thế này mình chơi FB bên NA cũng thừa sức làm đc mặc dù mạng lagg,còn bên này thì dash fade ở combo để 15 cái liên tục thì hơi khó chứ 11-12 cái thì vừa nằm vừa chơi mình cũng làm đc,rảnh thì mình sẽ làm cái clip cho bạn xem ko lại bảo chém gió.Còn ở đây bạn cứ lên t5 đi rồi thấy nhiều người chơi hay thế nào ở bất kỳ class nào,tất nhiên bạn đừng xài item rác chấp kèo vì lên đó mà xài thì bạn đi ngay trong 1 nốt nhạc đó
  10. 80kg

80kg Thành Viên

Class:
    Warrior
    Quốc Gia:
    Procyon
    1/ 80kg chơi cabal xưa nay k có thói quen nạp tiền =)) nói câu này là biết k biết gì về nhau rồi
    2/ mặc đồ cùi thể hiện ? thể hiện cái gì vậy mặc đồ cùi clear map thể hiện vẫn hơn là rủ ng ta cùng cùi như mình để thể hiện =))))))0
    3/ Về cách đánh, 80kg xưa nay nổi tiếng chơi bẩn, mọi thủ đoạn miễn nó đúng luật cho trước, miễn là win. K có gì để khoe ngoài cái top 1 event charm 7 của sv VN :v
    4/ Về nể nang thì cần thì mở cái vote xem 4rum này ai nể bạn =)) hay 99,99% đều nói bạn có vấn đề về thần kinh.

Chốt : Trình đánh của bạn ? là củ lạc giòn tan gì vậy khi vào war chẳng thấy lên nổi top điểm ?

Đã cho bạn vào danh sách phớt lờ :v
  11. IPoseidonI

IPoseidonI Thành Viên Thành Viên Kì Cựu

Class:
    Force Archer
    Quốc Gia:
    Procyon
    80kg vs dtvinh - cuộc chiến ko hồi kết. :D
  12. kapuchino

kapuchino Administrator Ban Quản Trị

IGN:
    Kapusama
    Class:
    Force Archer
    Quốc Gia:
    Capella
    Lên T5 quẩy nào :D.
  13. Osumaki

Osumaki Thành Viên

IGN:
    Osumaki
    Class:
    Force Archer
    Quốc Gia:
    Capella
    trận nào ăn hành có dám post đâu ~~
  14. FCwiz

FCwiz Thành Viên

Class:
    Gladiator
    Quốc Gia:
    Procyon
    cả clip k kill được con bl lần nào vãi pro :v
  15. Leader Prime

Leader Prime Thành Viên

IGN:
    Reon Kachiusa
    Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    T4 thì vắng là đúng rồi, lên T5 tầm 8h tối hằng ngày hẳn là bạn sẽ không có time để nghỉ đến việc buff Darkness và thậm chí là cả Excraftion nữa. Vì quá.... đông quá nguy hiểm:oops:, việc debuff 1 vài mục tiêu đơn lẻ có thể khiến bạn mất đi hàng tá dame - điều đó có nghĩa là bạn sẽ chậm farm điểm :love:. Solo thì FB nhất quả đất là đúng rồi, kỹ năng thì ko dám bàn, chỉ thấy trong clip vẫn miss combo hơi nhìu :p
    Chỉnh sửa cuối: 10/4/15
  16. NgocThai

NgocThai Thành Viên Thành Viên Kì Cựu

IGN:
    FBLouis
    Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Capella
    vãi cả item thấp chấp kèo lên t5 chắc dash được 1 cái về thành dưỡng sức
  17. Apo

Apo Thành Viên

IGN:
    xXxNgocTrinhxXx
    Class:
    Wizard
    Quốc Gia:
    Procyon
    Theo tình hình thì thớt này ngày xưa bên ZZ, cũng up mấy clip tự kỹ và nhận được rất nhiều gạch... Kỹ năng có nhưng hơi bị ảo tưởng
  18. vietdungcr

vietdungcr Thành Viên

IGN:
    PeNgan
    Class:
    Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    Nó ko có khả năng lên T5 nên mới nằm ở T4 thủ dâm đó mà, công nhận 1 điều là bác đánh pro thật đó, combo kiểu ấy bl đánh không chạm vào bác dc, nhưng rất là tiếc phải nói với bác là thằng bl ấy gà ko thể chấp nhận dc, đối với bl pro mà bác chỉ combo thôi thì bác cứ xác định đi, chả cần trình pk chi cho mệt, nó cứ bm2 lên canh me bác buff các thể loại hết thời gian lúc đó nó lao ra nó sẽ dụ cho bác đánh nó gần chết bác sẽ hăng say combo và sau khi còn 1 tí hp bl sẽ buff miss add dame amp lên rồi retaget là bác chưa ngồi dậy dc đã teo rồi nhé.(bl có buff kháng 2 debuff và kháng trói 100% nhé chưa kể các loại lắc kháng tất cả hiệu ứng 100%)
  19. EmNghiCabalRoi

EmNghiCabalRoi Thành Viên Thành Viên Kì Cựu

Class:
    Warrior
    Quốc Gia:
    Capella
    Nói chung là dù có cmt kiểu nào thì cũng không lại bạn chủ thớt đâu,phải post clip cá nhân lên cho bạn ấy xem,còn không thì lơ đi là vừa...o_OÝ bạn ấy là như vậy đó
  20. vietdungcr

vietdungcr Thành Viên

IGN:
    PeNgan
    Class:
    Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    Tui vừa bán acc và đồ dc 1 tuần ko thì mời bác lên nw T5 chơi, trên T5 chỉ ớn mấy bố Gua với binger thôi vì cào gãy tay hắn ko té cứ thế gần chết hắn lại chạy, war T5 cap có con FB chơi bẩn éo chịu dc, đứng lại solo hay đánh thì ko cứ chạy wa chạy lại khóa chân debuff, khóa chân rồi cũng ko nhào vọ đánh debuff tùm lum rồi chạy ra xa đứng cứ thế chạy vào chạy ra dí phát mệt mà đánh boss thì ko dc