BIG OFF CABALER VIỆT NAM THÁNG 7/2018
MUA BÁN ACC NÊN XFER ĐỂ TRÁNH BỊ LẤY LẠI ACC

Trận war 13/04 và vài câu chuyện hài của giới showbiz cappella =]]

Thảo luận trong 'NATION WAR' bắt đầu bởi dtvinh86, 13/4/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa.
  1. dtvinh86

dtvinh86 Thành Viên

Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    đang cố gắng để chơi đc như XI.dame NW thì XI là huyền thoại

----------------------------------------------------------------------------------------------
    hài từ giới showbiz cappella =]]

clip ko che và ko hề edit =]]
    đoạn từ 13:50 đang trong tư thế bm3.chạy theo gãi ngứa cho ngày itto guard cappella.ngài guard thậm chí ko cần bật combo để lướt vào team push trụ.vì mọi thứ dame có vẽ chỉ là massage :v...nhưng trừ hiệu ứng silence hit của Fb có lẽ làm itto suy nghĩ lại.về sự bỏ chạy.vài giây sau đã có sự quay trở lại của itto với bình kháng và hs sẵn sằng trong tay.1 vs 6 với kỹ năng Pk = 0 ... dù sao cũng cám ơn sự hào phóng của itto(dù cho bạn có rất nhiều HS và bình kháng tất cả...có lẽ thứ bạn thiếu nữa là cái potion thần thánh của nữ hoàng veladrix.
    đoạn 15:42 Fa xông vào phá team push có vẽ khá bờ rồ.tất nhiên mình phải check ngay.thế là nàng Fa fadestep liên tục.vấn đề là 1 fade thì chưa đủ phá range sword của Fb.và nhân vật chính của chúng ta xuất hiện với 1 hit debuff chuẩn.một FB nữ khác(MT+15) với dame và def gấp đôi.tình huống có vẻ ngặt nghèo nhưng lúc này mình thật sự thấy buồn cười.vì root thành công Fb nữ này ko hề có cái debuff khác mà lao nhanh vào như sợ bị ks.thực tế thì với cái Bm1 mình có đủ thời gian để combo và thoát =]].tới đây thì đã rõ trình chơi của 2 char imba của cappella.mình chẳng còn gì phải sợ hãi và liên tục giữ vị trí bảo vệ trụ.câu giờ cho procyon cứu viện.cho dù FB nữ khá tự tin về khoản freestyle.nhưng với 1 buff kiếm lữa bạn đã mất 1 skill silence quan trọng của Fb.dù mạnh hơn gấp đôi.1 on 1 với mình.bạn sẽ thua.đó ko phải là may mắn...nhưng lần này mình nhận thấy sự tích cực từ bạn.vì bạn ko sử dụng hồi sinh =]]
    - thật tế là trận này mình chết 0 --- và có 3 kill của những player mình cần phải lấy =]]
    Huy Khương thích bài này.
  2. farkky

farkky Thành Viên Thành Viên Kì Cựu

Class:
    Gladiator
    Quốc Gia:
    Procyon
    @kapuchino lập 1 box tên là Dtvinh và những người bạn để cho bạn ấy làm minimod đi anh.
    veradrix không xài được trong mw
    dk0i10 thích bài này.
  3. IPoseidonI

IPoseidonI Thành Viên Thành Viên Kì Cựu

Class:
    Force Archer
    Quốc Gia:
    Procyon
    Hài, verađrix mà sài đc trong NW =]]
  4. 80kg

80kg Thành Viên

Class:
    Warrior
    Quốc Gia:
    Procyon
    Thiệt là buồn cho cái ng tự nhận già bie :v mà còn tự ý xếp ngang hàng với 1 số bô lão mà ... thở dài...
    Ngày xưa vina sụt dù có trẻ trâu thế nào bô lão vào ho 1 tiếng là biết thân biết phận, đằng này ... đúng là trẻ trâu lâu năm k chịu lớn ~.~

Thứ 1 : đi war xếp hạng = điểm . Xét trên tiêu chí này ♥♥♥ có top
    Thứ 2 : chụp bảng show dmg xuất dmg nhận : cũng ♥♥♥ có top
    Cuối cùng núp dưới váy LamTuyetBang cắn trộm , núp lùm, .... giết 3 chết 0 . Và còn lưu ý 3 ng mình cần giết, sao ko giết phong cùi cho nó nổi con ♥♥ nó tiếng.

Anh em nào làm cái thớt vote cho nó zo danh sách bỏ qua tập thể đeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
  5. DontAsk

DontAsk Nhà Tài Trợ Thương Gia CABAL

IGN:
    DontAsk
    Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Capella
    Cho hỏi bạn đi war kiểu này đc mấy điểm.Chứ mình thấy toàn 1 2 hit lại zọt,chưa kể cả team đánh boss bạn thì cắm đầu debuff đánh con fs 2k def là thế nào,với lại chú ý thấy rất chịu khó đánh bl bật flee=.=.
  6. Leader Prime

Leader Prime Thành Viên

IGN:
    Reon Kachiusa
    Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    Máy ngon, quay phim mượt @.@. Mình nhà không có điều kiện toàn phải ra tiệm chơi, quay phim ngoài tiệm đc vài phút hết dung lượng :eek:
    Demon_Dance thích bài này.
  7. farkky

Class:
    Gladiator
    Quốc Gia:
    Procyon
    chắc chờ fb khủng cmn long , bạo cmn chúa nào đó nóng mặt cho bạn ấy mượn acc để quay clip và tèn tén ten( thuyết âm mưu(
  8. DontAsk

DontAsk Nhà Tài Trợ Thương Gia CABAL

IGN:
    DontAsk
    Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Capella
    Mà đánh itto thế chẳng hiểu chê itto chỗ nào.cả buổi ko giết nổi mà với damg crit 1k+ bm3 của bạn HP war lên 70k+ thêm cái buff ♥♥♥ chắc afk cho bạn đánh chán hết bm thì thôi=.=
  9. nthldn

nthldn Thành Viên

Class:
    Force Shielder
    Quốc Gia:
    Procyon
    người ta chơi game để thể hiện kỹ năng và tận hưởng game,còn mấy ông cắm đầu cắm cổ vào cày với chả cuốc, chơi game kiểu thực dụng. mỗi người 1 cách khác nhau để giải trí. Tôi ko bênh thớt cũng ko ghét thớt nhưng bảo đảm nếu cho cầm 2 acc trắng hoặc ngang đồ, solo freestyle với nhau thì cả cái forum này ko ai đánh lại ông dtvinh kia :cautious:
    Huy Khương, UnconditionallyTaxi HD981 thích bài này.
  10. farkky

Class:
    Gladiator
    Quốc Gia:
    Procyon
    1 thanh niên cho biết
    vietthuong2005 thích bài này.
  11. zZUnbornZz

zZUnbornZz Super Moderator Thành viên BQT Ban Điều Hành

IGN:
    xLjnk
    Class:
    Gladiator
    Quốc Gia:
    Nationless
  12. DiNgang

DiNgang Thành Viên

IGN:
    Yun
    Class:
    Gladiator
    Quốc Gia:
    Procyon
    Chắc đùa :D
    Nâu com mừn tập II
  13. 80kg

80kg Thành Viên

Class:
    Warrior
    Quốc Gia:
    Procyon
    Cái vụ solo xác trắng này chắc bị nhiễm từ mấy cái event bên ZZ hả =)) Xin lỗi nha ng cầm cân nẩy mực cho các mini event của sv Zz ngày xưa là TuongAn cũng chính là 80kg này đoá =)) và mình nhớ là Dvt này k có win lần nào hết =))))))))))))))

Còn tại sao hắn ta rất thích solo xác ko, mà lại cầm FB nữa, Mọi ng tự cởi tuồng vào game test thử với bạn mình sẽ biết lý do ( dùng skill trói chân + - mana xen kẽ vào nhé, tết mọi cũng k giết được FB nếu k giới hạn phạm vi chạy =))))))))))))

Mà nói mình k hiểu nổi thớt đánh bác Rau hay 1 bác fs nào với set mt + 15 ex 1 2 chưa mà tự tin vãi với trình dmg đó mà đòi giết ng khác đấy. Ngày xưa cầm sig ex 2 + archi ex 2 + buff moba mà quét phongcui còn khó vào dmg :v giờ FB mạnh vậy sao :v
    tienvu thích bài này.
  14. dtvinh86

dtvinh86 Thành Viên

Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    ko vui kệ họ thôi.đừng zay vào.để họ tốn thêm thời gian...bực tức :X3: .còn mình thì rất vui.vì có vẽ là chế độ item của Est còn phải đi đôi với kỹ năng.XI-Romp là ví dụ để học hỏi
  15. farkky

Class:
    Gladiator
    Quốc Gia:
    Procyon
    Luôn nhắc đến romp và Xi, không biết spur, drifterx à :))
  16. vuongkingpro

vuongkingpro Thành Viên

Class:
    Force Archer
    Quốc Gia:
    Procyon
    có lẽ 2 skill imba nhất của Fb là Dash và fade
  17. Leader Prime

Leader Prime Thành Viên

IGN:
    Reon Kachiusa
    Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    Gạch đá lộ cộ khắp nơi, thò ra tầm này chắc lại ăn gạch vào đầu. Đang cắm thanh lý set đồ tạp hoá BI, ai rảnh ra click thứ phát xem mua đc ko nhá, nãy chức năng mua bị lỗi hay sao ý mà mua mấy viên core ko thấy mất alz.
    Mà rạp quốc gia hum nay ít phim thế, thôi xem lại fast7 3d vậy. Ợ
  18. Fate021003

Fate021003 Nhà Tài Trợ Thương Gia CABAL

Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    Bạn hơi nhảm nhí rồi đấy.Đừng nói chuyện kiểu mình hay người khác dốt như vậy, mất công đi off ăn búa vào đầu đấy.
  19. galadian

galadian Thành Viên

IGN:
    Galadian
    Class:
    Gladiator
    Quốc Gia:
    Capella
    Itto tính vốn hoà thuận,nhưng nếu itto xem cái video của bạn,cộng thêm cái cách mà bạn nói thì...bạn nên cẩn thận hơn từ nay về sau đấy.
  20. Unconditionally

Unconditionally Thành Viên

IGN:
    TaraCy
    Class:
    Blader
    Quốc Gia:
    Capella
    Cũng chỉ mang tính chất giải trí, bạn nào lại cảm thấy đụng chạm gì hay sao mà cmt khó nghe tthiệ, vui thôi mà. Voted Dtvinh làm minimod cho xôm tụ, cabal nên có những người thế này mới có phong trào, im ĩm cày cuốc rồi vnd , chả thấy thú vị gì mấy, bùn.
    --- 13/4/15---
    GL này cũng khá hổ báo trong war nè. Chạy nhanh khõi bàn, đuổi tên này khá khó vì kỹ năng run and run được xếp vào fast and furious.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa.