BIG OFF CABALER VIỆT NAM THÁNG 7/2018
MUA BÁN ACC NÊN XFER ĐỂ TRÁNH BỊ LẤY LẠI ACC

Thắc mắc về wi

Thảo luận trong 'WIZARD' bắt đầu bởi manman, 8/2/16.

1. manman

manman Thành Viên

IGN:
    ...............
    Class:
    Warrior
    Quốc Gia:
    Capella
    cho mình hỏi wi dmg bm3 của wi với bm2 cái nào to hơn và lệch nhiều ko, bm3 của wi có ích khi nào, mình ko muốn làm q bm3 tí nào, lâu quá. Và các bro chỉ giúp mình chuỗi skill đánh quái ko combo với, thanks:D
  2. nthldn

nthldn Thành Viên

Class:
    Force Shielder
    Quốc Gia:
    Procyon
    BM3 damage to hơn, linh hoạt hơn, nhưng không có hiệu ứng stun quái, chỉ dùng khi đánh với quái ít, quái đơn lẻ ( kiếu như tyrant trong eca, hay mấy wave đầu) hoặc khi chắc chắn trong pt có người hút dmg dùm thì khi đó xài bm3 đánh cho nhanh

BM2, dmg bé, bị động, vì khi cast skill, phải đứng im cast, chứ ko bay nhảy như bm3 đc, thời gian cast khá lâu, 2 -4 s tuỳ theo skill, nhưng bù lại có hiệu ứng stun quái (làm quái bất động, ko đánh đấm hay di chuyển được), dùng bm2 khi đánh với nhiều quái quá khủng,(chứ nhiều quái mà cùi cùi như wave 1 2 3 eca thì bm3 luôn cho nhanh) stun quái để cho pt đánh, tuy nhiên phải cẩn thận vì mặc dù tỉ lệ gây stun lớn nhưng ko phải 100%, có lúc ko stun được quái nó đánh cho thì hết đường mà chạy,vì lúc đó đang cast skill.

combo thi phụ thuộc nhiều yếu tố, đường truyền là quan trọng nhất, rồi đến đồ đạc, rồi đến đối thủ, cái này bạn tự nghiên cứu, mỗi người có những trải nghiện khác nhau
    manman thích bài này.