MUA BÁN ACC NÊN XFER ĐỂ TRÁNH BỊ LẤY LẠI ACC

Hướng dẫn: (help) bl solo chaos 6w

Thảo luận trong 'CHAO ARENA' bắt đầu bởi oOChalyOo, 23/9/15.

1. oOChalyOo

oOChalyOo Thành Viên

IGN:
    oOChalyOo
    Class:
    Blader
    Quốc Gia:
    Capella
    Em chơi chart BL lv191, chỉ số tấn công khi có buff, có lak là 2k5. Cùng cấp độ và chỉ số như em mọi người vẫn solo chaos binh thường nhưng không hiểu sao từ wave 4 trở đi em đánh ko hết mod nên dù có boster và BB Plus nhưng mỗi key em chỉ đc 4x core. Bạn bè bảo là do em ko biết lure. Anh/chị/em nào có kinh nghiệm nhờ giúp hộ em với.
    Em cảm ơn
  2. Underline

Underline Thành Viên

IGN:
    Underline
    Class:
    Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    Thiếu DMG nó vậy đó, mình chưa cắn lắc 2k5 atk 237 DMG wave 4 trở đi BM3 + Aura là vừa kịp giết hết ( riêng wave 5 thì ko vì mob chạy như mấy con thất học )... Nguyên nhân là con BL BM3 bị chia DMG khi đánh nhiều mục tiêu, cứ 3 món 40/7 là nhẹ nhàng ngay. Hoặc là stack đủ 3 hiệu ứng + fatal 1 2 3 là vừa đủ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    oOChalyOo thích bài này.
  3. nguyen dinh duc

nguyen dinh duc Thành Viên

IGN:
    hahaha
    Class:
    Warrior
    Quốc Gia:
    Capella
    wave4 trở đi chỉ xài skill B ( ko fatal vì fatal BM3 của BL có hiệu ứng knock back làm mod bị văng lung tung ra , lure lại mệt lắm ) wave 4 vừa đập vừa lure , xài skill B vs dash , step những bước ngắn tạo hình lục giác xung quanh đám mod để không có bò lạc chạy lung tung :)) . wave 5 thì bó tay . mình chỉ buff miss lên lure đc 1 đám rồi đập thui , bọn mod chạy lung tung lắm . wave 6 thì dễ xơi . buff miss nhào vô đứng cạnh con boss , cũng chỉ xài skill B đập . kết hợp dash , step những bước ngắn chạy hình lục giác xung quanh con boss là tụi mod bu vô kín luôn , đảm bảo ko xót con nào. attack của mình 2495 , từ wave 1 đến wave6 ( trừ lycan ) wave nào cũng chỉ xài skill B ko lấy hiệu ứng gì hết :)) hút máu ngon mà dame đều , lại nhàn nữa :D
    --- 23/9/15---
    tham khảo qua clip này cũng đc nè . con BL này dame cũng bình thường mà lure tốt . mình học qua nó đó :D
    Chỉnh sửa cuối: 23/9/15
    oOChalyOo thích bài này.
  4. Demon_Dance

Demon_Dance Thành Viên

IGN:
    Demon_Dance
    Class:
    Blader
    Quốc Gia:
    Capella
    BM3 bl dau bi chia dam di 6 way chi xai b attack thi thoang fatal 1 cai de lure boss thoi
    oOChalyOo thích bài này.
  5. farkky

farkky Thành Viên Thành Viên Kì Cựu

Class:
    Gladiator
    Quốc Gia:
    Procyon
    W6 đứng giữa con thứ 2 và con giữa hàng giữa rồi dash 4 phát thành dấu + là nó vào hết
    oOChalyOo thích bài này.
  6. oOChalyOo

oOChalyOo Thành Viên

IGN:
    oOChalyOo
    Class:
    Blader
    Quốc Gia:
    Capella
    rất cảm ơn mọi người đã giúp đỡ, sau khi thử, w4 em đánh đã đỡ sót rồi, có điều w6 em vẫn còn sót cả đống mod :cry::cry::cry::cry::cry:
  7. zMerryChristmas

zMerryChristmas Thành Viên

IGN:
    Z
    Class:
    Warrior
    Quốc Gia:
    Procyon
    Mình chọn con mod nào có nhiều hp nhất để đánh. rồi cứ thế buzz hết lên lúc dồn dmg, di chuyển sao để đánh con mod này nó lan ra nhiều quái nhất.
  8. Demon_Dance

Demon_Dance Thành Viên

IGN:
    Demon_Dance
    Class:
    Blader
    Quốc Gia:
    Capella
    way 6 bat bat' tu le dung vao giua dash len xuong (ve 2 phai canh cua) ròi lùi 1 goc nhả A attack là dam full mod