MUA BÁN ACC NÊN XFER ĐỂ TRÁNH BỊ LẤY LẠI ACC

Fb wn t5 non bm3

Thảo luận trong 'NATION WAR' bắt đầu bởi dtvinh86, 11/4/15.

1. dtvinh86

dtvinh86 Thành Viên

Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    thank.clip cuối cùng của ERKIM mà mình chưa tìm đc.
    chất ! thế này mới gọi là đam mê.về sau lối chơi càng sáng tạo.ERKIM kết hợp nhạc với clip cực phê...xin lỗi vì đến gi ờ vẫn chưa up lên đc một clip edit hoàn chỉnh như này.
    Chỉnh sửa cuối: 25/4/15
  2. ForElise

ForElise Thành Viên

IGN:
    ForElise
    Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Capella
    Mình thấy bạn dtvinh86 post rất nhiều theard mà chưa thấy theard nào là hướng dẫn cả, toàn show thôi à ??? Có gì hay ho chỉ bảo cho newbie đi, cách set key, thao tác, canh mobs, gì gì đó. Chứ mấy cái clip như bạn post, search trên Youtube đầy rẫy ra mà !!!
    dtvinh86 thích bài này.
  3. I3lackWolf

I3lackWolf Thành Viên

Class:
    Gladiator
    Quốc Gia:
    Procyon
    cách giật tit có cải thiện, nhận ít gạch đá với trái tim hơn rồi đứng không limo? Cứ thế này thì chả ai anti :D
  4. dtvinh86

dtvinh86 Thành Viên

Class:
    Force Blader
    Quốc Gia:
    Procyon
    mình cũng đang tìm threard của erkim hay xi để học hỏi.nhưng chắc họ cũng ko thể làm threard hướng dẫn set key,thao tác vì nó là kinh nghiệm thành thói quen thôi.dù thao tác khác nhau thì các pro đều có style đánh tựa nhau vậy.nếu mình làm threard để show toàn bộ thói quen thao tác của mình làm hướng dẫn... hì.thật ra mình ko đủ tự tin để làm việc đó.vì cả những tay chơi cabal pro nhất cũng ko dám tuyên bố bảng setting và thao tác game của họ là tối ưu nhất...mỗi người chơi lâu mỗi cách chơi khác nhau.ko ai giống ai.đó là cabal online mà.còn việc quan trọng hơn.nếu viết hướng dẫn ở forum này thì sớm muộn gì cái threard hướng dẫn sẽ là sân chơi cho trẻ trâu.chỉ là chơi game tập luyện đc vài trick thì mới thấy cái hay thật sự của gameplay cabal...mình có ý định làm hướng dẫn ngay từ đầu nhưng khi chơi trên 4rum này thời gian.thì k muốn mất nhiều công sức nữa.
    @ForElise thật ra mình biết bạn là pro cabal online.mình muốn xem theard hướng dẫn set key và thao tác game của bạn đấy (y)
    Chỉnh sửa cuối: 4/5/15